หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การเปลี่ยนชื่อผู้ใช้งาน  (อ่าน 4594 ครั้ง)
aya&ume
แอดมินหน้าโฉด
★Admin★
*

เรตติ้ง 35

ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่ของคนรักตุ๊กตาค่ะ!

« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 05:37:51 PM »

ช่วงแรกเราเปิดให้มีการเปลี่ยนแปลงชื่อผู้ใช้งานด้วยตัวเองได้นะคะ
แต่ตอนนี้ขอปิดระบบตรงนี้เพื่อกันความสับสนระหว่างสมาชิกค่ะ
ตอนนี้ชื่อผู้ใช้งานใหม่ๆ ก็จะเป็นชื่อที่สมัครเข้ามา

หากใครต้องการเปลี่ยนชื่อสามารถ PM มาแจ้งได้ ที่ Admin
พร้อมบอกเหตุผลที่ต้องการเปลี่ยนด้วยค่ะ

bye03 bye03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2009, 06:08:52 PM โดย aya&ume » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์