หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Doll Database Rules *อ่านก่อนโพสด้วยค่ะ*  (อ่าน 3087 ครั้ง)
aya&ume
แอดมินหน้าโฉด
★Admin★
*

เรตติ้ง 35

ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่ของคนรักตุ๊กตาค่ะ!

« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 12:32:52 PM »

Doll Database Rules  wink02
ช่วงนี้สมาชิกในบอร์ดเราเริ่มหนาตาขึ้น และคุณลูกๆก็เยอะแยะไปหมด มารวบรวมฐานข้อมูลน้องๆกันดีกว่าค่ะ

• หัวข้อนี้ไว้สำหรับโพส Doll Database เท่านั้นนะคะ หากสงสัยอะไรสามารถทิ้งคำถามหรือพูดคุยได้ที่กระทู้นี้ค่ะ
• การแยกประเภทจะแยกตามรุ่น และแยกตามชนิดของ Doll เช่น [Pullip] Latte, [Taeyang] Lead, [Dal] Drta เป็นต้น
• โพสรูปได้เพียง 1 รูปต่อ Doll แต่ละรุ่น และต้องเป็น Doll ที่ตัวเองเป็นเจ้าของเท่านั้น พร้อมชื่อและประวัติเล็กๆน้อยๆ
• กรุณาโพสลงในกระทู้ที่มีอยู่แล้ว หากไม่พบรุ่นของตัวเองสามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้ค่ะ
**สามารถกดที่ปุ่ม "ค้นหา" ด้านบนเพื่อหากระทู้ได้ค่ะ**
• ในกรณีที่น้อง Custom มา ก็ให้เอาใส่ไว้ในรุ่นเดิมของน้องนะคะ
• งดการ Chat ในห้องนี้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2009, 02:20:29 AM โดย aya&ume » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์