หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [Pullip] Kaela  (อ่าน 4327 ครั้ง)
mylittledoll
Doll University
*

เรตติ้ง 3

« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 01:33:11 PM »

mylittledoll
Doll University
*

เรตติ้ง 3

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 01:35:38 PM »

ชื่อ : เพนเน่ (Penne- เป็นชื่อ Pasta แบบท่อตัดเฉียงที่ปลายทั้งสองด้าน)
นิสัย: ซน, กระฉับกระเฉง, คล่องแคล่วแต่ซุ่มซ่าม
สถานะ : โสดมั้ง
งานอดิเรก: ชอบเล่นกีฬา โดยเฉพาะยูโด

[Tikky]
Doll Professor
*

เรตติ้ง 7

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 02:07:37 PM »

CEYLON

[ได้ยินมาว่าชื่อซ้ำกับหลายคนเลย ขออภัยนะคะ... gomen01]

"ซีลอน" ค่ะ bye03
เป็นพี่สาวคนโตที่ต้องจากพวกน้องๆไปตั้งแต่ยังเล็ก
เธอเติบโตขึ้นที่ประเทศ ศรีลังกา ค่ะ
ตอนนี้กลับมาอยู่กับน้องๆแล้ว

เธอเป็นพี่สาวคนโต แต่มีนิสัยเด็กมากกว่าน้องๆซะอีก เป็นโอตาคุนิดๆ (ออกจะต๊องหน่อยๆค่ะ onegai03t)
รักการผจญภัย ร่าเริง และคุยเก่งค่ะ

งานอดิเรก: สร้างโลกส่วนตัว คุยกับน้องๆ และอ่านตูนYค่ะ (จิ๊กของแม่อ่าน)
ของที่ชอบ: การดื่มชาค่ะ ( ที่ชอบที่สุดคือชาเขียวที่น้องซานะจังเป็นคนชงค่ะ )
ของที่ไม่ชอบ: ยังไม่รู้เลย เห็นคุณเธอชอบทุกอย่าง

MinaSuki
Doll Secondary
*

เรตติ้ง 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:40:37 PM »

name-มิฮารุ   (ฮารุจัง)
age- 18
นิสัย- ซุมซ่าม   ชอบทำให้แม่เป็นห่วง มีน้ำใจ เป็นเด็กสองบุคลิก
สิ่งที่สนใจ-ชอบแต่งตัว เข้ากลุ่มกะเพื่อนๆ เที่ยวเล่นตามภาษาเด็กๆ
สิ่งที่ไม่ชอบ-ไม่ชอบคนมาบังคับ  ไม่ชอบอยู่คนเดี่ยวเพราะเหงามากๆ/////+น้องไดจัง  (แต่ตอนี้พยายามจะทำดีด้วย เพื่อเเย่งพี่ชาย)5555
สถานะ-มีคู่หมั่นแล้ว

มิฮารุ-:你好 ฝากตัวด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 08:24:52 PM โดย fhon9022 » บันทึกการเข้า

kaelanew
Doll Nursery
*

เรตติ้ง 6

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 01:47:41 AM »

ชื่อ : Kome (โคเมะ)
ชื่อเล่น : โคจัง
นิสัย: ร่าเริง, กระฉับกระเฉง
ชอบ : พระเอกในการ์ตูน อย่างเช่น โซล ในโซลอีทเตอร์
ไม่ชอบ : ถั่ว
สถานะ : โสด
งานอดิเรก: คลั่งการ์ตูน
หน้า: [1]
  พิมพ์